Ngày 29/9/2023, Thư viện Trường TH Bát Tràng đã triển khai Cuộc thi Đại sứ văn hóa đọc Thành phố Hà Nội lần thứ 3 năm 2023 với chủ đề Sách : “Kết nối tri thức - sáng tạo tương lai”. Sau hai tuần phát động, ban tổ chức đã chọn ra được 6 giải cá nhân và 2 giải tập thể đến từ 15 lớp của các khối 3,4,5.
I. Giải cá nhân:
1. Giải nhất: Thái Tuệ Châu- lớp 5A3
2. Giải nhì: Nguyễn Hoàng Hà My - 5A4
3. Giải ba: Vũ Tùng Anh - 3A1
Phùng Phương Linh - 4A2
4. Giải KK: Nguyễn Thảo Anh - 3A5
Vũ Tùng Lâm - 5A5
II. Giải Tập thể:
1. TT lớp 5A4
2. TT lớp 4A4
Một số hình ảnh các bài thi gửi về Thư viện nhà trường và trao giải cho các cá nhân, tập thể đạt giải và bài thi đạt giải nhất của em Thái Tuệ Châu lớp 5A3.
(Tải File đính kèm thứ 1),
(Tải File đính kèm thứ 2),
(Tải File đính kèm thứ 3),
(Tải File đính kèm thứ 4),
(Tải File đính kèm thứ 5),
(Tải File đính kèm thứ 6)